Tovuti Rasmi ya Serikali ya Kaunti
Meru County Government

Jenga Taaluma Yako katika Utumishi wa Umma

Jiunge na Serikali ya Kaunti ya Meru na ulete mabadiliko yenye maana katika jamii yako. Gundua fursa katika afya, elimu, kilimo, na zaidi.

Jinsi Inavyofanya Kazi

Kuanza ni rahisi. Fuata hatua hizi rahisi kutuma ombi la nafasi za kazi.

01

Unda Wasifu Wako

Jisajili kwa akaunti na ukamilishe wasifu wako na sifa zako, uzoefu, na nyaraka.

02

Tafuta Fursa

Chunguza nafasi zinazopatikana katika idara mbalimbali na upate majukumu yanayolingana na ujuzi wako.

03

Tuma Ombi na Fuatilia

Tuma ombi lako mtandaoni na ufuatilie hali yake kupitia dashibodi yako kwa wakati halisi.

Opportunities

Fursa Zilizoangaziwa

Nafasi zilizowekwa hivi karibuni ambazo ziko wazi kwa maombi

Angalia Nafasi Zote